Sản phẩm Tin tức       
SẢN PHẨM
 
HOẠT ĐỘNG NHÃN HÀNG
 
HÌNH ẢNH TIÊU BIỂU
 
LIÊN KẾT WEBSITE
 
Số Người Truy Cập
hit counters
 
    Sản Phẩm Bepamin        

THÀNH PHẦN:
Paracetamol                 400 mg
Clorpheniramin maleat           2 mg       
Tá dược vừa đủ 1 viên
DẠNG BÀO CHẾ: viên nén.
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI:
Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 20 viên nén.
CHỈ ĐỊNH:
Dùng điều trị cảm cúm, sổ mũi.
Nhức đầu, nhức răng, đau nhức cơ, khớp có sốt hoặc không sốt.
Một số bệnh dị ứng cấp hoặc mãn đường hô hấp: viêm mũi dị ứng, sổ mũi theo mùa.
Bệnh dị ứng ngoài da: mề đay, da nổi quầng.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH:
Không dùng cho người mẫn cảm với thành phần của thuốc.
Không dùng cho người bị suy tế bào gan ( có paracetamol ).
Tăng nhãn áp, bí tiểu do rối loạn niệu đạo - tuyến tiền liệt.
THẬN TRỌNG:
Tránh dùng trong khi lái tàu xe hoặc vận hành máy.
TÁC DỤNG PHỤ:
Dùng liều cao trong nhiều ngày có thể gây độc đối với gan.
Buồn ngủ, hồi hộp. Phát ban đỏ, nổi mề đay.
Lú lẫn ở người già và hưng phấn ở trẻ em.
Thông báo cho Bác sĩ các tác dụng phụ gặp phải khi sử dụng thuốc.
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG:
Người lớn: uống mỗi lần 1 đến 2 viên, ngày dùng 2 đến 3 lần.
Trẻ em trên 2 tuổi: uống mỗi lần  ½ đến 1 viên, ngày dùng 2 lần.
---------------------------- Sản Phẩm Cùng Loại --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trang chủ | Giới thiệu | Sản Phẩm | Tin Tức | Thông Tin Nhà Đầu Tư | Tuyển Dụng | Liên Hệ | Sitemap