Liều dùng - Cách dùng:
Từ 6 - 12 tuổi: 1 viên/mỗi 6 - 8 giờ
Trên 12 tuổi: 1 - 2 viên/mỗi 4 giờ hoặc 3 viên/mỗi 6 - 8 giờ
Công dụng:
Điều trị chứng ho do kích thích khi cảm lạnh thông thường hoặc hít phải chất kích thích
Dextromethorphan HBr 10 mg
Kháng dị ứng, điều trị viêm mũi dị ứng, mề đay
Thành phần:
Clopheniramin maleat 4 mg
Giảm ho, long đàm
Acetylcystein 200 mg
Cetirizin dihydrocloride 10 mg
Kháng viêm, giảm đau nhóm NSAID
Acid mefenamic 20 mg
Điều trị cảm cúm, hạ sốt
Paracetamol 500 mg
Clorpheniramin 2 mg
Co thắt dạ dày ruột, hội chứng ruột kích thích, đau quặn và co thắt đường mật, tiết niệu, sinh dục và co thắt tử cung
Drotaverin hydroclorid 40 mg
Giảm co thắt cơ trơn ở đường tiêu hoá
Thống kinh nguyên phát
Alverin citrat 40 mg
Điều trị các chứng ho do cảm lạnh, cúm, viêm phế quản, ho gà, sởi, viêm phổi, viêm họng, viêm thanh quản hoặc khi hít phải chất kích ứng.
Hoạt chất:
Dextromethorphan Hydrobromid 5 mg
Chlorpheniramine maleat 1.33 mg
Guaifenesin 50 mg
Kháng viêm, giảm đau
Prednisolone 5 mg
Piroxicam 20 mg
Điều trị đau do thấp khớp hay viêm dây thần kinh
Thiamin Mononitrat 100 mg
Pyridoxin HCL 200 mg
Cyanocobalamin 200 mcg
Kháng viêm, ức chế miễn dịch trong các trường hợp dị ứng, viêm và sốc phản vệ
Dexamethason acetat 0.5 mg