Nâng tầm chất lượng cuộc sống</br>và trách nhiệm cộng đồng
Nâng tầm chất lượng cuộc sống
và trách nhiệm cộng đồng
Giảm đau - Hạ sốt - Kháng viêm
Chai x 100 viên
BEFADOL PLUS chai

Công dụng:

Giảm đau, hạ sốt

Thành phần:

Paracetamol 650mg

Giảm đau - Hạ sốt - Kháng viêm
Hộp 1 Chai x 500 viên
DEXACIN 0.5 mg

Công dụng:

Kháng viêm, ức chế miễn dịch trong các trường hợp dị ứng, viêm và sốc phản vệ

 

Thành phần: 

Dexamethason acetat 0.5 mg

 

Giảm đau - Hạ sốt - Kháng viêm
Hộp 10 vỉ x 10 viên
BEFADOL EXTRA

Công dụng:

Giảm đau, hạ sốt

 

Thành phần: 

Paracetamol 500mg

Cafein 65mg

Giảm đau - Hạ sốt - Kháng viêm
Hộp 1 tube 20g
SUBSYDE - M

Công dụng: 

Giảm các triệu chứng đau, sưng viêm do bệnh lý cơ xương khớp, viêm khớp, đau cột sống, thắt lưng và dây thần kinh tọa.

 

Thành phần:

Diclofenac diethyamin 1%

Giảm đau - Hạ sốt - Kháng viêm
Chai 60ml
BEFADOL Kid chai 60ml

Công dụng:

Giảm đau, hạ sốt cho trẻ em

 

Thành phần:

5 ml siro chứa Paracetamol 150 mg